Kayayyaki

Bawul ɗin Ƙofar Ƙarfe

Takaitaccen Bayani:

Ƙayyadaddun bayanai: Bawul ɗin bawul ɗin bawul ɗin hanya ɗaya ne wanda aka sanya a mashigar bututun magudanar ruwa akan madatsar ruwan kogin. A ƙarshen bututun magudanar ruwa, lokacin da magudanar ruwa a sama ya fi ƙarfin matsewar ruwan kogin, bawul ɗin flap zai buɗe. A gefe guda, diski ɗin bawul ɗin zai rufe kai tsaye don hana kogin ruwa zubowa cikin bututun magudanar ruwa. Aikace-aikace: Ya dace da ruwan kogi, ruwan teku, ɗan ƙasa da najasa masana'antu da dai sauransu No. Sunan Mat...


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayani:

Bawul ɗin bawul ɗin bawul ɗin hanya ɗaya ne da aka sanya a mashigar bututun magudanar ruwa a dam ɗin kogin. A ƙarshen bututun magudanar ruwa, lokacin da magudanar ruwa a sama ya fi ƙarfin matsewar ruwan kogin, bawul ɗin flap zai buɗe. A gefe guda, diski ɗin bawul ɗin zai rufe kai tsaye don hana kogin ruwa zubowa cikin bututun magudanar ruwa.

Aikace-aikace:
Ya dace da ruwan kogi, ruwan teku, ɗan ƙasa da najasar masana'antu da dai sauransu.
A'a.
Suna
Kayan abu
1
Jiki
CI
2
Disc
CI
3
Zama
karfe wurin zama
4
Hinge
Saukewa: SS2Cr13

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka