Kayayyaki

Matsakaicin Ƙarfe Ƙarfe/Conduit na IMC

Takaitaccen Bayani:

Matsakaicin Karfe Conduit/IMC Conduit (UL1242) IMC Conduit (UL1242) yana da kyakkyawan kariya, ƙarfi, aminci da ductility don ayyukan wayoyi na ku. IMC mashigar ruwa ana kera shi da ƙarfe mai ƙarfi mai ƙarfi, kuma ana samar da shi ta hanyar waldawar juriya ta lantarki bisa ma'aunin ANSI C80.6, UL1242. IMC bututun tutiya mai rufi a ciki da waje, bayyanannen rufin bayan galvanizing don samar da ƙarin kariya daga lalata, don haka yana ba da kariya ta lalata don shigarwa ...


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Matsakaicin Ƙarfe na Ƙarfe/IMCHanya(UL1242)
IMC Conduit (UL1242) yana da kyakkyawan kariya, ƙarfi, aminci da ductility don ayyukan wayar ku.

IMC tashar jiragen ruwaan ƙera shi da ƙarfe mai ƙarfi mai ƙarfi, kuma ana samar da shi ta hanyar waldawar juriya ta lantarki bisa ga ma'aunin ANSI C80.6, UL1242.

IMC mashigar ruwan tutiya mai rufi a ciki da waje, bayyananniyar rufin bayan-galvanizing don samar da ƙarin kariya daga lalata, don haka yana ba da kariya ta lalata don shigarwa a bushe, rigar, fallasa, ɓoye ko wuri mai haɗari.

IMC Conduit ana samar da shi a cikin girman ciniki na yau da kullun daga 1/2 "zuwa 4" a daidaitattun tsayin ƙafa 10 (3.05m). Dukansu ƙarshen zaren sun yi daidai da ma'auni na ANSI/ASME B1.20.1, haɗaɗɗen haɗakarwa da aka kawo akan ƙarshen ɗaya, mai kariyar zaren launi mai launi a ɗayan ƙarshen don saurin gano girman magudanar ruwa.

Ƙayyadaddun bayanai

Ana kera magudanar ruwa ta IMC daidai da sabon bugu na masu zuwa:

Cibiyar Matsayin Ƙasa ta Amirka (ANSI?)
⊙ Matsayin Ƙasar Amurka don Tushen Karfe (ANSI? C80.6)
Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfe (UL1242)
Lambar Wutar Lantarki ta Ƙasa 250.118(3)


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka