Kayayyaki

Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Hanya na PFA Uku

Takaitaccen Bayani:

Bayanin Samfura: ●Bawul ɗin ƙwallon ƙafa mai layi uku yana da ƙaƙƙarfan tsari wanda ke ba da izinin amfani da iyakokin sarari. Shi ne mafi kyawun zaɓi don aikace-aikacen bawul ɗin ɓarna mai ɓarna. ●Maɗaukakin haɓaka mai ƙarfi tare da ƙarancin ƙarancin matsin lamba ta hanyar bawul, don haka rage farashin aiki na shuka. ● Ƙirar wurin zama na ƙwallon ƙwallon ƙafa don kumfa-m shutoff a fadin iyakar matsa lamba. ● Kyakkyawan aikin rufewa da sauƙi mai sauƙi.Bayan dacewa ga gas da ruwa, yana aiki mafi kyau ga matsakaici tare da h ...


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin samfur:
●Bawul ɗin ƙwallon ƙafa mai layi uku yana da ƙaƙƙarfan tsari wanda ke ba da izinin amfani da abubuwan da ke damuwa. Shi ne mafi kyawun zaɓi don aikace-aikacen bawul ɗin ɓarna mai ɓarna.
● Babban ƙarfin kwarara tare da ƙarancin ƙarancin matsa lamba ta hanyar bawul, don haka rage farashin aiki na shuka.
● Ƙirar wurin zama na ƙwallon ƙwallon ƙafa don kumfa-m shutoff a fadin iyakar matsa lamba.
● Kyakkyawan aikin rufewa da sauƙi mai sauƙi.Bayan dacewa ga gas da ruwa, yana aiki mafi kyau ga matsakaici tare da babban danko, fibriform ko dakatar da barbashi mai laushi.
● An sanye shi tare da masu amfani da pneumatic dawo da bazara ko masu kunnawa kwata-kwata, yana iya yin amfani da aikace-aikacen daban-daban kuma ya zama sananne a cikin sarrafawa ko tsarin bututun da aka yanke.

Sigar samfur:
Rubutun kayan: PFA, PTFE, FEP, GXPO da dai sauransu;
Hanyoyin aiki: Manual, Worm Gear, Electric, Pneumatic and Hydraulic Actuator.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka